bannr

Mene ne bambanci tsakanin guntu tushe bel da polyester bel don wannan lebur high gudun drive bel?

A ambaton jirgin sama high-gudun drive bel, mutane za su fara tunanin takardar tushen bel, shi ne mafi yadu amfani da masana'antu bel jirgin sama drive bel, amma a cikin 'yan shekarun nan, wani irin watsa bel da ake kira "polyester bel" da ake rage, da kuma sannu a hankali matsi da rayuwa sarari na takardar tushen bel. Wannan labarin yana mai da hankali kan bambanci tsakanin bel na tushen guntu da bel na polyester, don taimaka muku zaɓi mafi dacewa da samfuran masana'antar su.

flat_belt_02tangential belt_01
1, albarkatun kasa
Daga ra'ayi na albarkatun kasa, tsakiyar bel na takarda shine tushe na nailan don yin aiki a matsayin mai karfi mai karfi, yayin da saman da aka rufe da rubber, cowhide, fiber zane da sauran kayan aiki daban-daban don jimre wa yanayin amfani daban-daban.

An yi bel ɗin polyester da roba na musamman na roba carboxyl nitrile a matsayin tuƙi da juzu'i Layer, thermoplastic polymer elastomer a matsayin hadaddiyar shimfidar wuri, da babban masana'anta polyester mai ƙarfi a matsayin ƙaƙƙarfan kashin baya.
2, tsarin samarwa
Daga ra'ayi na tsarin samarwa, hanyar haɗin bel ɗin takarda shine yin amfani da manne don haɗa bel ɗin tushe guda biyu tare, kuma wannan manne yawanci manne ne na musamman, wanda za'a iya warkewa da sauri a babban zafin jiki don samar da haɗin gwiwa mai karfi.

Belin polyester yana ɗaukar haɗin haɗin gwiwa mai siffar haƙori, da farko an shimfiɗa shi sannan kuma a haɗe shi, an haɗa shi tare bayan matsanancin zafin jiki, ɓangaren haɗin gwiwa na haɗin gwiwa ya zama iri ɗaya, kuma kaurin haɗin gwiwa daidai yake da kauri na bel.
3. Aiki
Daga ra'ayi na wasan kwaikwayon, bel na tushen takardar yana da abũbuwan amfãni daga ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi, ƙarfin hana tsangwama, nauyin nauyi, ƙarfin ƙarfin ƙarfi, juriya ga sassauƙa, babban inganci, ƙananan amo, juriya ga gajiya, juriya mai kyau na abrasion, tsawon rayuwar sabis da sauransu. Amma gazawar tef-tushen takarda kuma a bayyane yake kamar girman elongation, ba yanayin muhalli ba.

Polyester bel shawo kan shortcomings na high elongation kudi da kuma wadanda ba muhalli kariya daga cikin takardar tushen bel, kuma yana da abũbuwan amfãni daga high kafaffen ƙarfi ƙarfi, barga tashin hankali, haske nauyi na bel jiki, mai kyau taushi da sassauci, sauri da kuma muhalli m gidajen abinci, high ƙarfi, karfi lalata juriya, low tabbatarwa halin kaka, da dai sauransu, kawai drawback ne in mun gwada da high kudin.
4.Application Scenario
Daga yanayin yanayin aikace-aikacen, yin amfani da tef ɗin da aka yi amfani da shi yana da ɗanɗano ɗaya, galibi ana amfani dashi a cikin masana'antar lantarki, don samar da sandunan haske, nunin kristal na ruwa da sauran samfuran lantarki. Polyester tef yana da fa'idar amfani da yawa, ana iya amfani dashi a cikin yadi, takarda, kayan gini, masana'antar sinadarai, layin dogo, wutar lantarki, sadarwa da sauran fannoni.

Babu shakka, haihuwar polyester bel a kan guntu na tushen bel ya ce ya zama wani canji a cikin masana'antu, amma la'akari da guntu-tushen bel da polyester bel a cikin albarkatun kasa, samar da tsari, yi da aikace-aikace al'amurran da suka shafi daban-daban, muna bukatar mu zabi mafi dace da nasu masana'antu halaye da takamaiman amfani da yanayi na drive bel.

flat_belt_07

Annilte wani masana'anta ne tare da gogewar shekaru 20 a China da takaddun ingancin ingancin kamfani na ISO. Mu kuma ƙwararrun masana'antun samfuran zinare ne na SGS na duniya.
Muna keɓance nau'ikan bel da yawa .Muna da namu alamar "ANNILTE"
Idan kuna da wasu tambayoyi game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za a tuntuɓe mu!

Waya /WhatsApp/wechat : +86 18560196101
E-mail: 391886440@qq.com
Wechat:+86 18560102292
Yanar Gizo: https://www.annilte.net/


Lokacin aikawa: Dec-25-2023