Tsawon gefen riƙewa shine 60-500mm. tushe tef ya ƙunshi sassa hudu: na sama murfin roba, ƙananan murfin roba, core da kuma m Layer. Kauri daga cikin roba mai rufi gabaɗaya shine 3-6mm; kauri daga cikin ƙananan suturar roba shine gabaɗaya 1.5-4.5mm. Babban abu na bel ɗin yana ɗaukar ƙarfin juzu'i, kuma kayan sa na iya zama zanen auduga (CC), zane na nylon (NN), zanen polyester (EP), ko rigid rope core (ST). Domin ƙara juzu'i mai jujjuyawa na baseband, an ƙara wani Layer na ƙarfafawa na musamman, wanda ake kira maɗaukaki mai ƙarfi, a cikin ainihin. Faɗin ƙayyadaddun ƙayyadaddun tef ɗin tushe ɗaya ne da na tef ɗin mannewa na yau da kullun, wanda ya dace da ƙa'idodin GB7984-2001.
Cikakken gabatarwa
Baffle na iya yin kowane nau'in kayan girma zuwa digiri 0-90 don kowane kusurwar karkatarwa ta ci gaba da isar da sako, yana da babban kusurwar isarwa, fa'idar amfani, yana rufe yanki na ƙarami. Yana da fasalulluka na babban kusurwar isarwa, fa'ida mai fa'ida, ƙaramin sawun ƙafa, babu wurin canja wuri, rage saka hannun jari a aikin injiniyan farar hula, ƙarancin kulawa, babban ƙarfin isar da saƙo, da dai sauransu Yana magance matsalar isar da kusurwar da ba za a iya isa ta hanyar bel na isar da sako na yau da kullun ko bel mai ɗaukar hoto ba.
Ƙasan gefen gefe da spacer da bel ɗin tushe suna da zafi vulcanized zuwa yanki ɗaya, kuma tsayin baffle da spacer na iya kaiwa 40-630mm, kuma ana liƙa zane a cikin baffle don ƙarfafa ƙarfin tsagewar.
Tef ɗin tushe ya ƙunshi sassa huɗu: robar murfin na sama, ƙaramin murfin murfin, ainihin da madaidaicin madauri. Kauri daga cikin roba murfin babba shine gabaɗaya 3-6mm; da kauri daga cikin ƙananan murfin roba ne kullum 1.5-4.5mm. ainihin kayan yana ƙarƙashin ƙarfi mai ƙarfi, kuma kayan sa na iya zama zanen auduga (CC), zane na nylon (NN), zane polyester (EP) ko igiya waya ta ƙarfe (ST). Domin ƙara juzu'i mai jujjuyawa na baseband, an ƙara wani nau'in ƙarfafawa na musamman, wanda ake kira madaidaicin rigidity Layer, zuwa ainihin. Faɗin ƙayyadaddun ƙayyadaddun tef ɗin tushe ɗaya ne da na tef ɗin mannewa na yau da kullun, wanda ya dace da ƙa'idodin GB/T7984-2001.
Lokacin aikawa: Satumba-21-2023