Àwọn ìyàtọ̀ pàtàkì wà láàárín ìgbànú yíyọ ìgbẹ́ tó dára àti èyí tí kò dára ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà. Àwọn kókó pàtàkì tí a lè fi wéra nìyí:
Ohun elo ati agbara:
Àwọn bẹ́líìtì yíyọ ìgbẹ́ tó dára ni a sábà máa ń fi àwọn ohun èlò oníṣẹ́dá tàbí rọ́bà àdánidá ṣe, èyí tí ó ní ìpalára gíga, ìfàsẹ́yìn, àti ìdènà ìbàjẹ́, tí ó sì lè mú kí iṣẹ́ rẹ̀ dúró ṣinṣin fún ìgbà pípẹ́.
Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, àwọn bẹ́líìtì ìyọkúrò ìgbẹ́ tí kò dára lè jẹ́ èyí tí a fi àwọn ohun èlò tí kò dára ṣe tí ó lè gbó, kí ó fọ́ tàbí kí ó bàjẹ́, tí ó sì lè pẹ́ tí ó fi ń ṣiṣẹ́.
Iduroṣinṣin onisẹpo:
A ṣe àgbékalẹ̀ ìgbẹ́ tó dára lábẹ́ ìṣàkóso ìwọ̀n tó lágbára, ó sì ń mú kí fífẹ̀ àti sísanra dúró ṣinṣin láti rí i dájú pé kò yọ́ tàbí yí padà nígbà tí a bá ń yọ ìgbẹ́ kúrò.
Àwọ̀n ìgbẹ́ tí kò dára lè ní ìṣòro àìdúróṣinṣin oníwọ̀n, ó rọrùn láti sá tàbí kí ó yọ́, èyí tí yóò ní ipa lórí ìfọmọ́ ìgbẹ́.
Ipa mimọ:
Bẹ́líìtì ìyọkúrò ìgbẹ́ tó dára ní ilẹ̀ tó tẹ́jú, tó sì mọ́ tónítóní tó lè mú ìgbẹ́ kúrò dáadáa, tó sì lè mú kí oko tàbí ohun ọ̀sìn mọ́ tónítóní.
Àwọ̀n ìdọ̀tí tí kò dára lè ní ojú ilẹ̀ tí kò rí jágbajàgba tí kò sì dọ́gba, ó lè ní ipa ìwẹ̀nùmọ́ tí kò dára, ó lè rọrùn láti fi ìdọ̀tí sílẹ̀, èyí sì lè mú kí ìṣòro ìwẹ̀nùmọ́ pọ̀ sí i.
Fifi sori ẹrọ ati Itọju:
Àwọn bẹ́líìtì yíyọ ìgbẹ́ tó dára jẹ́ èyí tí a ṣe dáadáa, ó rọrùn láti fi sori ẹrọ, ó sì rọrùn láti tọ́jú nígbà tí a bá ń lò ó, èyí tí ó lè dín owó iṣẹ́ kù.
Àwọn bẹ́líìtì yíyọ ìgbẹ́ tí kò dára lè ní àbùkù nínú iṣẹ́ ọnà tàbí ìṣòro fífi sori ẹrọ, èyí tó nílò ìtọ́jú tàbí ìyípadà nígbà gbogbo, èyí tó sì ń mú kí owó iṣẹ́ pọ̀ sí i.
Iṣẹ́ àyíká:
Àgbá ìgbẹ́ tó dára máa ń kíyèsí ààbò àyíká nígbà tí a bá ń ṣe é àti lílò rẹ̀, ó sì máa ń lo àwọn ohun èlò àti ìlànà tó bá àyíká mu láti dín ìbàjẹ́ àyíká kù.
A lè fi àwọn ohun èlò tàbí ìlànà tí kò dára ṣe ààlà ìgbẹ́ tí kò dára, èyí sì lè fa ìbàjẹ́ díẹ̀ sí àyíká.
Iye owo ati iye owo to munadoko:
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé owó tí wọ́n fi ń yọ ìdọ̀tí kúrò lè ga díẹ̀, iṣẹ́ wọn tó dára àti iṣẹ́ wọn tó gùn jù mú kí owó náà rọrùn.
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn bẹ́líìtì ìyọkúrò ìgbẹ́ tí kò dára kò wọ́n, ó lè ná owó púpọ̀ láti lò nítorí pé iṣẹ́ wọn kò dára àti pé wọ́n kò fi bẹ́ẹ̀ gbéṣẹ́.
Annilte jẹ́ olùpèsè tí ó ní ìrírí ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún ní China àti ìwé ẹ̀rí dídára ISO ilé-iṣẹ́. A tún jẹ́ olùpèsè ọjà wúrà tí a fọwọ́ sí láti ọ̀dọ̀ SGS kárí ayé.
A ṣe àtúnṣe onírúurú bẹ́líìtì. A ní orúkọ ìtajà wa “ANNILTE”
Tí o bá ní ìbéèrè nípa àwọn bẹ́líìtì ìgbálẹ̀, jọ̀wọ́ kàn sí wa!
E-mail: 391886440@qq.com
wechat:+86 18560102292
WhatsApp: +86 18560196101
oju opo wẹẹbu: https://www.annilte.net/
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-08-2024

