Na'urar Bugawa ta UV Polyester Belt
An ƙera wannan samfurin musamman don injunan da ba a saka ba a matsayin abubuwan amfani. Ana amfani da shi don yin yadi, takarda, adiko, goge jarirai da adiko na gogewa, da sauransu.
Kayan da aka yi amfani da shi wajen samar da samfurin shine PE ko PP, zai haifar da tsatsa yayin samarwa, don haka za mu yi maganin tsatsa ga bel ɗin spunbond ɗinmu. Za a yi amfani da wayoyi masu hana tsatsa, ko kuma a yi amfani da tsatsa mai hana tsatsa ga kayayyakinmu.
Bayani dalla-dalla donBelin raga na Polyester
| Ƙayyadewana firintar dijital ta UV ta polyester raga bel / allon polyester raga bel / na'urar busar da polyester raga bel | ||||
| Nau'in Yadi Mai Karkace | Samfurin Yadi | Diamita na Waya (mm) | Iska Mai Rarrabawa (m3/m2h) | |
| Warp | Weft | |||
| Babban Madauki | LW4.0 X 8.0 | 0.90 | 1.10 | 20000±500 |
| Madauri Matsakaici | LW3.8 X 6.8 | 0.70 | 0.90 | 18500±500 |
| Ƙaramin Madauki | LW3.2 X 5.2 | 0.52 | 0.70 | 15000±500 |
A matsayinmu na masana'anta ƙwararre kan bincike da haɓaka bel ɗin jigilar kaya na masana'antu, mun ƙaddamar da bel ɗin raga na polyester na musamman ga firintocin UV don taimakawa abokan ciniki cimma bugu ba tare da kurakurai ba, ƙarancin kuɗin kulawa, da aiki na tsawon rai!
Amfanin Samfurinmu
Sabis na gyare-gyare:Goyi bayan kowane faɗi, tsayi, raga (10 ~ 100 raga), daidaita Mimaki, Roland, Hanstar, DGI da sauran samfuran firinta na UV na yau da kullun.
Tsarin naɗewa: sabon tsarin naɗewa da aka yi bincike da haɓaka, yana hana tsagewa, ya fi ɗorewa;
za a iya ƙara sandar jagora:gudu mai santsi, hana nuna son kai;
Ra'ayoyi masu tsaurin zafi:sabunta tsari, zafin aiki na iya kaiwa digiri 150-280;
Yanayi Masu Aiki
✔ Bugawa mai lanƙwasa UV:acrylic, katako, tayal, gilashi da sauran kayan.
✔ Layin busar da masana'antu:tare da maganin UV, tsarin bushewar iska mai zafi.
✔ Masana'antar lantarki:Allon PCB, jigilar daidai gwargwado.
✔ Masana'antar takarda:ana amfani da shi a ɓangaren busar da injinan takarda, canja wurin zanen takarda da aka jika da kuma busar da su ta hanyar iska mai zafi.
Tabbatar da Inganci na Samar da Kayayyaki
Ƙungiyar Bincike da Ci gaba
Annilte tana da ƙungiyar bincike da haɓaka fasaha wadda ta ƙunshi masu fasaha 35. Tare da ƙarfin bincike da haɓaka fasaha, mun samar da ayyukan keɓance belin jigilar kaya ga sassan masana'antu 1780, kuma mun sami karɓuwa da amincewa daga abokan ciniki sama da 20,000. Tare da ƙwarewar bincike da haɓakawa da kerawa, za mu iya biyan buƙatun keɓancewa na yanayi daban-daban a cikin masana'antu daban-daban.
Ƙarfin Samarwa
Annilte tana da layukan samarwa guda 16 da aka shigo da su daga Jamus a cikin tsarin aikinta na haɗin gwiwa, da kuma ƙarin layukan samar da kayayyaki na gaggawa guda 2. Kamfanin yana tabbatar da cewa kayan da aka adana na dukkan nau'ikan kayan masarufi ba su gaza murabba'in mita 400,000 ba, kuma da zarar abokin ciniki ya gabatar da umarnin gaggawa, za mu aika da samfurin cikin awanni 24 don biyan buƙatun abokin ciniki yadda ya kamata.
Anniltewani abu nebel ɗin jigilar kayaƙera kayayyaki masu shekaru 15 na gwaninta a China da kuma takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Mu kuma masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya da SGS ta amince da ita.
Muna bayar da nau'ikan mafita iri-iri na bel ɗin da za a iya gyarawa a ƙarƙashin alamarmu, "ANNILTE."
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
WhatsApp: +86 185 6019 6101 Tel/WeChula: +86 185 6010 2292
E-wasiku: 391886440@qq.com Yanar Gizo: https://www.annilte.net/




