Allon da aka sassaka na ƙarfe yana ɗaya daga cikin sabbin kayan gini mafi zafi a zamanin yau, wanda ke da amfani iri-iri a gine-ginen gidaje, kasuwanci da masana'antu.
A cikin tsarin lamination na layin samar da allon ƙarfe da aka sassaka, bel ɗin jigilar kaya sau da yawa yana fama da matsaloli kamar faɗuwar tsiri da tsufan bel, da kumaBelin na'urar ɗaukar kaya na ƙarfe da aka sassaka a kan panelAnnilte ya samar da shi ya shawo kan matsalolin da ke sama cikin nasara.
Menene jan hankalin Annilte's?Belin na'urar ɗaukar farantin ƙarfe da aka sassakaMun taƙaita waɗannan batutuwa.
1. Layin matsin lamba mai ƙarfi
Annilte ta rungumi fasahar vulcanization ta Jamus mai ƙarfin gaske, wadda ke sa igiyar matsewa da bel ɗin ƙasa su zama siffa ɗaya, kuma suna inganta ƙarfin sosai.
2. Babban ƙarfin haɗin gwiwa
Ana yi wa gidajen haɗin magani musamman da haƙoran da aka haɗa da kuma maganin warkarwa da aka shigo da su daga ƙasashen waje, don ƙarfin bel ɗin ya kasance daidai kuma gidajen haɗin ba su da sauƙin fashewa.
3. Kyakkyawan juriyar zafin jiki na bel ɗin
Annilte ta ƙirƙiri bel ɗin jigilar kaya na musamman don biyan buƙatun zafin jiki mai yawa na tsarin laminating na allunan da aka sassaka, tare da juriya mai kyau ga zafin jiki da inganci mafi inganci.
4. Tsawon rai na sabis
Annilte ta yi amfani da roba mai tsabta wadda take da ƙarfi sosai, wadda aka keɓance ta musamman ga wannan masana'anta kuma ta dace da buƙatar zafin jiki mai yawa na samar da farantin ƙarfe da aka sassaka, wanda hakan ke ƙara tsawon rayuwar bel ɗin jigilar kaya.
Annilte masana'anta ce mai shekaru 15 na gwaninta a China kuma tana da takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Haka kuma mu masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya wacce SGS ta amince da ita.
Muna keɓance nau'ikan bel ɗinmu iri-iri. Muna da namu alamar "ANNILTE"
Idan kuna da wasu tambayoyi game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za a tuntuɓe mu!
E-mail: 391886440@qq.com
wechat:+86 18560102292
WhatsApp: +86 18560196101
gidan yanar gizo: https://www.annilte.net/
Lokacin Saƙo: Mayu-10-2024


