Lokacin amfaniTef ɗin ƙwai mai huda PP, kuna buƙatar kula da waɗannan fannoni don tabbatar da inganci da aminci:
Zaɓin matsayin ramin da aka huda:
Thebel ɗin ɗaukar ƙwai mai hudaan tsara shi ne don barin ƙwai su makale a cikin ramukan kuma a daidaita su a wurin da suke yayin jigilar su, don haka yana da mahimmanci a tabbatar da cewa wuraren da aka huda sun kasance daidai kuma suna da yawa.
Kafin amfani, ya kamata a duba matsayin ramin don tabbatar da cewa ƙwai sun shiga cikin ramukan daidai.
Kimanta ingancin huda rami:
Ganin cewa ingancin tef ɗin ɗaukar ƙwai da aka huda ya bambanta, zaɓin ya kamata ya tabbatar da cewa an yi shi da tsantsar kayan budurwa, ba tare da ƙazanta da robobi ba, yana da jiki mai laushi, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin tsayi, kuma ba shi da sauƙin tsagewa da miƙewa.
Duba ko ramin ya daidaita, babu karyewa ko nakasa don tabbatar da cewa zai iya aiki yadda ya kamata yayin amfani.
Aiki da Kulawa:
A lokacin amfani da shi, ya kamata a riƙa duba lalacewar bel ɗin da haɗin ƙwai akai-akai, sannan a maye gurbin sassan da suka lalace akan lokaci don tabbatar da cewa amfaninsu yana da ɗorewa.
Ya kamata a tsaftace saman bel ɗin ɗaukar ƙwai domin guje wa taruwar ƙura da tabon kaza. Saboda halayensa na juriya ga datti kuma mai sauƙin tsaftacewa, ana iya wanke shi kai tsaye da ruwan sanyi.
Ya kamata a yi taka-tsantsan lokacin da ake haɗa tef ɗin ƙwai don guje wa lalata sassan ko kuma cutar da kanku. Tabbatar cewa haɗin gwiwar sun yi ƙarfi kuma a duba ko sun yi ƙarfi don kada haɗin gwiwar da ba su da ƙarfi ya shafi ingancin ƙwai.
La'akari da amfani da muhalli:
Bel ɗin tattara ƙwai da ya huda yana da halaye na juriya ga hydrolysis, juriya ga tsatsa, juriya ga tasiri, juriya ga ƙarancin zafin jiki, juriya ga tsufa, da sauransu. Duk da haka, ya kamata a kula da guje wa lalacewar da mummunan yanayi ke haifarwa yayin amfani da shi.
Ya kamata ka zaɓi bel ɗin tattara ƙwai da ya dace bisa ga takamaiman yanayin gonar, kuma ka kula da kulawa da kulawa yayin amfani.
Gargaɗin Tsaro:
Lokacin amfani da tef ɗin ƙwai mai hudawa na PP, ya kamata a kiyaye lafiyar mutum don guje wa taɓa gefuna masu kaifi ko abubuwa masu kaifi don guje wa rauni.
Kiyaye hanyoyin aiki da jagororin aminci masu dacewa don tabbatar da amincin kayan aiki da aiki.
A ƙarshe, amfani daTef ɗin ɗaukar ƙwai mai ramuka a cikin PPyana buƙatar kulawa da zaɓar wurin da aka huda rami, kimanta ingancin ramin, aiki da kulawa, la'akari da yanayin amfani da shi da kuma matakan kariya don tabbatar da ingancinsa da amincinsa.
Anniltemasana'anta ce mai shekaru 15 na gwaninta a China kuma tana da takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Mu kuma masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya wacce SGS ta amince da ita.
Muna keɓance nau'ikan bel ɗinmu iri-iri. Muna da namu alamar "ANNILTE"
Idan kuna da wasu tambayoyi game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za a tuntuɓe mu!
Imel:391886440@qq.com
wechat:+86 18560102292
WhatsApp: +86 18560196101
gidan yanar gizo: https://www.annilte.net/
Lokacin Saƙo: Yuni-21-2024

