bannenr

Belin Mai Juriya Zafin Jiki Mai Laushi Mai Juriya Da Zafin Jiki

Belin jigilar kaya da aka yi da bel ɗin PVC mai laushi a saman. Belin jigilar kaya da aka ji yana da ƙayyadadden kariya kuma ya dace da kayayyakin lantarki; ji mai laushi na iya hana ƙaiƙayi yayin jigilar kaya, kuma yana da halaye na juriyar zafi mai yawa, juriyar gogewa, juriyar yankewa, juriyar ruwa, juriyar lalacewa, juriyar tasiri da juriyar hudawa, wanda ya dace da jigilar kayan wasa masu inganci, faranti na tagulla, faranti na ƙarfe, kayan ƙarfe na aluminum ko kayan da ke da kusurwoyi masu kaifi.
Aikace-aikacen masana'antar bel mai gefe biyu:
Ana amfani da bel ɗin ji mai gefe biyu a cikin: injin yankewa, injin yankewa mai laushi ta atomatik, injin yankewa mai laushi na CNC, jigilar kayayyaki, farantin ƙarfe, jigilar siminti.
Kauri bel ɗin jigilar kaya mai gefe biyu.
Belin da aka ji launin toka Belin da aka shigo da shi mai ɗaukar kaya Kauri: 2.5MM, 4.0MM, 6.0MM.

Siffofin bel ɗin jigilar kaya na Anai:
1. Juriyar zafin jiki mai yawa, juriyar zafin jiki mai yawa 120°C.
2. Hana miƙewa.
3. Kyakkyawan juriya ga zafi da kuma juriya ga zaizayar sinadarai.
4. Kyakkyawan kaddarorin anti-static.

Dangane da buƙatar abokin ciniki, Anai za ta yi amfani da waɗannan hanyoyin haɗin gwiwa: haɗin haƙori mai layi ɗaya, haɗin haƙori mai layi biyu, haɗin diagonal, haɗin gwiwa mai layi ɗaya, da sauransu. Narke haɗin gwiwar da injin narke mai zafi, narke kai tsaye zuwa ɗaya, sannan a yi bel ɗin zobe a lokaci guda.


Lokacin Saƙo: Janairu-30-2023