Samar da kayan gasa da sarrafawa yana da matuƙar wahala ga bel ɗin jigilar kaya. Bel ɗin jigilar kaya yana buƙatar biyan buƙatun abinci, amma kuma yana buƙatar samun juriya mai kyau ga zafin jiki, juriya ga mai, kwanciyar hankali a gefe, sassauci a cikin alkiblar da ke juyawa (a kan gefen wuka), kayan shafa na saman ba ya fashewa kuma baya faɗuwa, babu aikin burr, halayen hana mold da ƙwayoyin cuta, yayin da bel ɗin jigilar kaya ya kamata ya sami aikin hana mannewa: misali, bel ɗin jigilar kaya na kullu ya kamata ya sami hana mannewa, kullu ba zai iya mannewa a saman bel ɗin jigilar kaya ba, yayin da yake da juriya mai kyau ga Ya kamata kuma ya sami juriya mai kyau ga man kayan lambu, da sauransu.
Gargaɗi game da amfani da bel ɗin jigilar abinci
Kula da mannewa - kullu mai ɗanɗano yana da manne.
Kula da kusurwar lanƙwasawa ta baya ta bel ɗin - mafi kyawun kusurwar lanƙwasawa ta baya ta bel ɗin ya dogara da nau'in bel ɗin.
Hana haɓakar ƙwayoyin cuta - yi amfani da bel ɗin haɗin roba a ɓangarorin biyu na bel ɗin.
Kula da matsin lamba na bel - gwargwadon iyawa, naɗe babban pulley da tef ɗin da ba ya zamewa don ƙara matsin lamba, sannan a naɗe a mafi girman kusurwar da za a iya samu.
A kula da yanayin zafi mai yawa - bel ɗin kafin da kuma bayan murhun gasa yana da zafi sosai kuma ana buƙatar a bar shi ya yi aiki na ɗan lokaci bayan an rufe har sai bel ɗin ya huce.
A kula da gano ƙarfe - kada a taɓa amfani da bel ɗin da ke ɗauke da ƙarfe.
Bel ɗin jigilar abinci galibi launin shuɗi ne da fari. A ƙasar Sin, idan babu wasu buƙatu na musamman ga bel ɗin jigilar abinci, akwai ƙarin fari domin fari na iya nuna ko bel ɗin jigilar abinci yana da tsabta da tsafta, don haka za a iya samun yanayin tsafta akan lokaci kuma bel ɗin jigilar abinci yana da tsabta, wanda zai iya taka rawa wajen tsafta da aminci.
Bel ɗin Jinan Anai, babban bel ɗin jigilar kaya, bel ɗin tushe na takarda, bel ɗin synchronous, pulley mai daidaitawa da sauran samfuran watsawa na masana'antu. Mai ƙera shekaru 20, tushen samar da lebur 10,000, samar da masana'antun tushe, farashi mai araha, kuna da kowace tambaya koyaushe kuna iya tuntuɓar: 15806653006 (da WeChat iri ɗaya)
Tuntube mu
Lambar waya mai gyara: 0531-87964299 Lambar wayar hannu: 15806653006 (tare da siginar V)
Lambar fakis: 0531-67602750 QQ: 2184023292
Adireshin masana'anta: Yankin Ci gaban Tattalin Arziki na Qihe, Titin QiZhong, Lardin Shandong
Adireshin hedikwata: Birnin Jinan, Lardin Shandong, Tianqiao Gundumar Times Hedkwatar Hedikwata Mataki na IV G10-104
Lokacin Saƙo: Nuwamba-23-2022
