Bel ɗin mai rufewa bel ne mai jigilar kaya wanda ake amfani da shi tare da injunan rufewa ta atomatik. Gefen biyu na bel ɗin mai rufewa suna da alhakin manne akwatin, tuƙa akwatin gaba, da kuma haɗin gwiwa da injin don kammala aikin rufewa.
Bel ɗin injin rufewa galibi ya ƙunshi sassa biyu: bel ɗin ƙasan bel ɗin jigilar kayan lambu ne, kuma an ƙara bel ɗin jagorar a baya don ya sami fa'idodin bel ɗin jigilar kayan lambu da bel ɗin jigilar kayan lambu, wanda ba wai kawai yana da kyakkyawan aikin hana zamewa ba amma kuma yana da babban fa'idar hana gudu.
Amma akwai bel ɗin sealer da yawa a kasuwa, ingancin samfurin ya bambanta, idan ba ku yi hankali ba don zaɓar bel ɗin sealer mara inganci, a cikin amfani da tsiri na jagora daga baya yana da sauƙin faɗuwa daga matsalar.
Da zarar an sami wani kamfanin kera kayan aikin injiniya a Zhejiang, ra'ayoyin da suka yi amfani da su kafin jagorar injin rufewa sau da yawa suna faɗuwa, wanda ke shafar aiki da ingancin injin rufewa sosai. Saboda wannan dalili, masana'antar kayan aiki tana neman bel ɗin rufewa tare da sandar jagora wanda ba shi da sauƙin faɗuwa. Annilte ta fahimci yadda abokin ciniki ke ji sosai, kuma masu fasaha sun inganta bel ɗin don wannan matsalar. Bayan gwaje-gwaje da gwaje-gwaje sau 800, ENINE ta ƙaddamar da sabon nau'in bel ɗin rufewa. Watanni 3 kenan tun lokacin da abokin ciniki ya fara amfani da sabon bel ɗin, kuma yana gudana sosai. Abokin ciniki ya yaba da ingancin samfurin da kuma yanayin sabis na Annilte.
Siffofin bel ɗin sealer da Annilte ya samar:
1. An yi shi ne da kayan da aka shigo da su daga ƙasashen waje, an rufe shi da tsarin ciyawa mai yawa da iri ɗaya, yana da kyakkyawan juriya ga lalacewa da kuma hana zamewa;
2、Bayan bel ɗin injin rufewa yana ɗaukar zane mai ƙarancin hayaniya, wanda ke watsa wutar lantarki cikin sauƙi kuma yana da babban matakin haɗin gwiwa da injin;
3、Ta hanyar ɗaukar tsarin haɗakar bayanai ba tare da wata matsala ba, layin jagora yana da ƙarfi kuma baya faɗuwa, wanda ke inganta aiki da yawan kayan aiki;
Shekaru 4, 15 na masana'antun tushe, ƙwarewar samarwa da bincike da haɓakawa, tsari, bel ɗin ƙasa, da tsiri na jagora za a iya keɓance su bisa ga buƙatu.

A matsayinta na mai kera na'urorin samar da wutar lantarki tsawon shekaru 20, Annilte ta himmatu wajen samar wa abokan ciniki hanyoyin samar da wutar lantarki masu inganci. Idan kuna da wasu tambayoyi game da bel ɗin rufewa, da fatan za ku iya tambayar Annai, za mu yi farin cikin yi muku hidima.
Lokacin Saƙo: Janairu-19-2024

