Babban zaɓi don Annilt PP Conveyor Kaza Layer Belt na taki don Babban Sikelin Noma na Kaji
Muna da injinan masana'antu mafi ƙwarewa, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, sun amince da tsarin gudanarwa mai inganci da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don Babban Zaɓin Annilt PP Conveyor Chicken Layer Taki Belt don Babban Noman Kaji, Muna maraba da 'yan kasuwa daga gida da ƙasashen waje don kiran mu da gina haɗin gwiwa da mu, kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don yi muku hidima.
Muna da injinan masana'antu mafi ƙwarewa, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, mun amince da tsarin gudanarwa mai inganci da kuma ƙwararrun ƙwararrun masu tallafawa kafin/bayan tallace-tallace.Belin na'urar jigilar taki ta PP ta China da Belin na'urar jigilar ta PPMuna da alƙawarin cewa za mu samar wa dukkan abokan ciniki kayayyaki mafi inganci, farashi mafi kyau da kuma isar da kayayyaki cikin gaggawa. Muna fatan samun kyakkyawar makoma ga abokan ciniki da kanmu.
Ana kuma kiran belin najasa na PP bel ɗin najasa da bel ɗin jigilar najasa, wanda ake amfani da shi don kaji, agwagwa, zomo, kwarkwata, tattabaru da sauran watsa najasa. bel ɗin najasa na PP galibi ana amfani da shi ne wajen jigilar najasa a cikin keji, kuma wani ɓangare ne na injin tsabtace najasa, injin tsabtace najasa ta atomatik mai atomatik.
Ana amfani da bel ɗin cirewa musamman don tsaftace najasar kaji, agwagwa, zomaye, tattabaru, kwarkwata, da sauran kayan aikin kiwon kaji da aka saka a cikin keji, masu juriya ga tasiri, juriya ga ƙarancin zafin jiki zuwa digiri 40 ƙasa da sifili. Ƙarfin tauri, juriya ga tsatsa, da ƙarancin matsi. Wannan bel ɗin za a iya daidaita shi da kowane irin yanayin aiki kuma yana da nasa ruhin. Rayuwar bel ɗin cire najasa tana da tsayi, kuma ana amfani da ingancinsa, a wurare da yawa na kiwon kaji! Bukatar kauri: 0.7mm1.0mm1.2mm. Hakanan ana iya keɓance wannan bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Belin tsaftacewa na pp yawanci fari ne mai haske, yana da aiki na musamman, ingantaccen ƙarfin tensile, juriyar tasiri, juriyar ƙarancin zafin jiki, ƙarfi mai ƙarfi, juriyar lalata, da ƙarancin gogayya, wannan nau'in bel ɗin tsaftacewa na iya daidaitawa da yanayin aiki iri-iri.
| Suna | bel ɗin jigilar taki na PP |
| Launi | Fari ko kamar yadda ake buƙata |
| Kayan Aiki | PP |
| Tsawon | A cewar abokin ciniki |
| Faɗi | 1000-2500mm |
| Kauri | 1.0mm~2.5mm |
| Amfani | Daidaita kayan aikin kejin kaji |
| Fasali | Zai iya aiki a -50 digiri, da sauransu |
Siffofin bel ɗin cire najasa na PP
1. Ba da damar isar da babu karkacewa - tsarin fitar da ganga + fasahar siffanta mita mai yawa;
2. Ma'aunin kauri ba ya raguwa - kayan polypropylene ba ya ƙunshe da ƙazanta, kuma tsarin amfani ba shi da sauƙin shimfiɗa nakasa;
3. Shigar da hannu ya ragu sosai.
4. Najasar ta fi ƙasa, kuma yawan sinadarin ammonia a cikin gidan kaza ya yi ƙasa.
5. Amfani da ababen hawa don fitar da taki daga kaji, gonar kaji ta fi dacewa da muhalli.
Hanyar daidaita karkacewa ta hanyar cire najasa
Ana iya daidaita shi ta hanyar matse ƙusoshin da ke kan abin ɗaurewa. Idan bel ɗin ya koma baya kashi ɗaya bisa uku na hanya, ya kamata a sassauta ƙusoshin yadda ya kamata don rage yawan bel ɗin. Lokacin da bel ɗin tsaftacewa ya yi kusa da gefen abin ɗaurewa, za ku iya sakin sarkar matsewa, ku motsa bel ɗin tsaftacewa zuwa tsakiyar abin ɗaurewa da hannu, sannan ku sanya sarkar matsewa a kan abin ɗaurewa, sannan ku matse ƙusoshin a kan sandar matsewa ta hanyar amfani da filaye na bututu don matse ƙusoshin gefe shida har sai sun daina motsi.





















