Na'urar wanke-wanke ta masana'antu, bel ɗin jigilar kaya, bel ɗin zane
Ibel ɗin injin juyawayana ɗaya daga cikin mahimman sassan injin guga, yana ɗaukar tufafi kuma yana tura su ta cikin ganga mai zafi don guga. Ga cikakken bayani game da bel ɗin injin guga:
| Lambar Abu | Nau'in bel ɗin ƙarfe | Nauyi/m2 | Zafin aiki | Faɗi | Tsawon | Nau'in injin | Sauran da ake kira |
| A-001 | Belin ƙarfe 100% na Nomex | 1200gsm (4mm) | 240ºC | an keɓance kowane widht, faɗin al'ada100mm 150mm 200mm 300mm 330mm | 30m/mirgina, ko kuma bel ɗin da aka shirya | injin ɗumama mai | Busar da bel ɗin guga |
| 500gsm (2mm) | Matsakaicin 210º C | ||||||
| A-002 | 50%Nomex 50% polyester bel ɗin ƙarfe | 1500gsm(5-5.5mm) | A ƙasa220ºC | 30m/mirgina, ko kuma bel ɗin da aka shirya | Injin dumama iskar gas ko wutar lantarki | ||
| A-003 | bel ɗin nomex na ƙarfe na Chicago | 600gsm | Kimanin 200ºC | 75mm 150mm, 200mm | 100m/mirgina, ko kuma bel ɗin da aka shirya | Injin kiɗan Chicago, Speed Queen, da sauransu. | |
| A-004 | Belin ƙarfe na polyester da aka saka | 1600gsm | A ƙasa160ºC | 65mm, 75mm, 85mm, 90mm, 150mm, 200mm | 100m/mirgina, ko kuma bel ɗin da aka shirya | Dumama tururi / Injin China | |
| A-005 | Belin ƙarfe na nomex da aka saka | 240 ºC zuwa 280 ºC | Faɗin da aka keɓance, na yau da kullun 150mm | 100m / mirgina |
1. Belin injin guga wanda aka fi sani da: bel ɗin injin guga, bel ɗin injin guga, bel ɗin injin guga, bel ɗin injin guga, bel ɗin injin guga
Bayani dalla-dalla na bel ɗin injin guga: 75㎜100㎜150㎜195mm (ana iya samar da shi bisa ga ƙayyadaddun abokin ciniki)
Kauri: 1.8mm-2.0mm-2.2mm-2.5mm
Nau'in bel ɗin injin guga: bel mai lebur fari bisa ga samfurin injin guga don ƙayyade tsawon bel ɗin tare da haɗin haɗin bakin ƙarfe
2, bel ɗin jagora na injin guga ana kuma kiransa da: bel ɗin jan ƙarfe. Ƙaramin bel ɗin gubar, bel ɗin nuni, bel ɗin jagora, bel ɗin jagora na zane
Belin jagora na injin guga, kayan aiki: babban zare na sinadarai. Auduga da zare na sinadarai da aka haɗa…. Siliki na cibiyar sadarwa.
Kauri na bel: Faɗin bel 0.5mm 12mm-15mm-18mm
3, bel ɗin injin naɗawa: wanda kuma aka sani da: bel ɗin injin naɗawa, bel ɗin injin naɗawa, bel ɗin injin naɗawa, bel ɗin roba wanda kuma ake kira injin naɗawa bel ɗin roba mai roba. bel ɗin hana skid wanda kuma ake kira convex da concave bel, bel ɗin raga, bel ɗin hawa
Bel ɗin injin naɗawa: nau'i huɗu: bel ɗin auduga, bel ɗin auduga na polyester, bel ɗin roba, bel ɗin da ba ya zamewa, kayan aiki: auduga, polyester na auduga, spandex, roba.
Kauri na bel: auduga, auduga polyester, kauri mara zamewa mai kauri 2mm mai roba 3mm
Faɗin bel: auduga 50mm75mm auduga-polyester 50mm roba 50mm mara zamewa 50mm
4, bugu da rini da bel ɗin jagora na zane
Kayan aiki: auduga, polyester
Kauri 2mm faɗi 40mm50mm
Duk faifan yana da mita 100, an tara shi.
5. Ji: Kauri 5mm Nauyi 900g/m2, faɗi 3000mm.3300mm.3500mm.3600mm.
Belin da aka ji: kauri 2mm, faɗin 40mm 50mm, faɗin 60mm 60mm 70mm 80mm 100mm 150mm da faɗin 195mm.
Nau'i: Masana'antar injina. Kayan aikin guga da wanki. Kayan aikin guga da kayan haɗi. Bel na masana'antu, Yadi da Fata
Ƙungiyar Bincike da Ci gaba
Annilte tana da ƙungiyar bincike da haɓaka fasaha wadda ta ƙunshi masu fasaha 35. Tare da ƙarfin bincike da haɓaka fasaha, mun samar da ayyukan keɓance belin jigilar kaya ga sassan masana'antu 1780, kuma mun sami karɓuwa da amincewa daga abokan ciniki sama da 20,000. Tare da ƙwarewar bincike da haɓakawa da kerawa, za mu iya biyan buƙatun keɓancewa na yanayi daban-daban a cikin masana'antu daban-daban.
Ƙarfin Samarwa
Annilte tana da layukan samarwa guda 16 da aka shigo da su daga Jamus a cikin tsarin aikinta na haɗin gwiwa, da kuma ƙarin layukan samar da kayayyaki na gaggawa guda 2. Kamfanin yana tabbatar da cewa kayan da aka adana na dukkan nau'ikan kayan masarufi ba su gaza murabba'in mita 400,000 ba, kuma da zarar abokin ciniki ya gabatar da umarnin gaggawa, za mu aika da samfurin cikin awanni 24 don biyan buƙatun abokin ciniki yadda ya kamata.
Anniltewani abu nebel ɗin jigilar kayaƙera kayayyaki masu shekaru 15 na gwaninta a China da kuma takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Mu kuma masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya da SGS ta amince da ita.
Muna bayar da nau'ikan mafita iri-iri na bel ɗin da za a iya gyarawa a ƙarƙashin alamarmu, "ANNILTE."
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
WhatsApp: +86 185 6019 6101Tel/WeChula: +86 185 6010 2292
E-wasiku: 391886440@qq.com Yanar Gizo: https://www.annilte.net/













