Annilte Horizontal Keɓance Wuta Tace Belt don Ma'adanai Metallurgy
Belin tace matattara, wanda kuma aka sani da vacuum bel ko a kwance bel vacuum tace tef, shine ainihin abin tace matattarar bel. Yawancin lokaci madauwari ce ta roba mai madauwari tare da filin tacewa da aka haɗa da tanki, kuma an ƙera bel ɗin tare da tsararrun tsagi akai-akai, waɗanda aka sanye su da layuka ɗaya ko mahara na ramukan ruwa don fitar da tacewa yayin aikin tacewa.
Ƙididdiga na Annilte Vacuum Filter Belt
Matsakaicin Nisa:5.8m ku
Nisa:1 mita, 1.2 mita, 1.4 mita, 1.6 mita, 1.8 mita musamman
Kauri:18mm---50mm, 22mm---30mm.
Tsawon siket:80mm, 100mm, 120mm, 150mm
Abubuwan Amfaninmu

Babban juriyar abrasion:
daidaita da abrasion na ma'adinai da karafa kayan.

Juriya na lalata:
tsayayya da lalata sinadarai, tsawaita rayuwar sabis.

Tace mai inganci:
da sauri raba daskararru da ruwaye, inganta samar da inganci.

Babban ƙarfi:
jure babban tashin hankali don tabbatar da ingantaccen aiki.
Rukunin samfur
1. Acid da alkali resistant tace bel
Siffofin:Acid da alkali resistant, lalata resistant, high ƙarfi, tsawon rai da sauransu.
Yanayin aikace-aikacen:Ya dace da filayen da ke hulɗa da acid da alkali, kamar takin phosphate, alumina, mai kara kuzari da sauransu.
2. bel tace mai zafi
Siffofin:Babban juriya na zafin jiki, juriya na tsufa, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, da tsawon rayuwar sabis.
Yanayin aikace-aikacen:Anfi amfani dashi don tace kayan zafin jiki, 800°C-1050°C.
3. Mai jure bel tace
Siffofin:Yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan nakasawa da canjin canjin jikin bel, babban ƙarfi da fa'idar amfani.
Yanayin aikace-aikacen:Ya dace da tacewa na kayan da ke ɗauke da mai daban-daban.
4.Cold resistant tace bel
Siffofin:high elasticity, tasiri juriya, sanyi juriya da sauran halaye.
Yanayin aikace-aikacen:Ya dace da yanayin aiki tare da zafin jiki daga -40 ° C zuwa -70 ° C.
Abubuwan da suka dace
Aikace-aikace: m-ruwa rabuwa a metallurgy, ma'adinai, petrochemical, sunadarai, kwal wanke, takarda yin takarda, taki, abinci, Pharmaceutical, kare muhalli, gypsum dehydration a flue gas desulfurization, tailings jiyya da sauran masana'antu.

Tace Mai Mahimmanci

Tace Mai Mahimmanci

Tace Karfe

Calcium Sulfate tacewa

Tace Mai Desulfurization

Tace Sulfate na Copper
Ƙarfafa Tabbacin Ƙarfi na Kaya

Ƙungiyar R&D
Annilte yana da ƙungiyar bincike da haɓakawa wanda ya ƙunshi masu fasaha 35. Tare da ingantaccen bincike na fasaha da ƙarfin haɓakawa, mun ba da sabis na gyare-gyaren bel na jigilar kayayyaki don sassan masana'antu na 1780, kuma mun sami karɓuwa da tabbaci daga abokan ciniki 20,000+. Tare da balagagge R&D da ƙwarewar gyare-gyare, za mu iya saduwa da bukatun gyare-gyare na yanayi daban-daban a cikin masana'antu daban-daban.

Ƙarfin samarwa
Annilte yana da cikakkun layukan samarwa 16 masu sarrafa kansu da aka shigo da su daga Jamus a cikin haɗe-haɗen bita, da ƙarin layukan samarwa na gaggawa na 2. Kamfanin yana tabbatar da cewa kayan kariya na kowane nau'in albarkatun kasa bai wuce murabba'in murabba'in 400,000 ba, kuma da zarar abokin ciniki ya ba da odar gaggawa, za mu aika samfurin a cikin sa'o'i 24 don amsa bukatun abokin ciniki yadda ya kamata.