Annilte bel ɗin jigilar kaya mai layi 3 na PVC na musamman don injin aikin itace
Akwai manyan nau'ikan bel ɗin sander guda biyu da kamfaninmu ke samarwa.
1, Lawnbel ɗin jigilar kaya na zane, ya dace da ƙananan injinan yin yashi.
2, Babban layin lu'u-lu'u baƙi da launin tokabel ɗin jigilar kaya na zane, ya dace da manyan injinan yin yashi masu nauyi da nauyi.
Babban fa'idodi masu amfani.
1, Bel ɗin sander da kamfaninmu ya samar yana haɓaka ta hanyar sadarwa mai zurfi da haɗin gwiwa tare da shahararrun masana'antun sander a gida da waje a jere. Samfuran da ake yawan amfani da su sune Taiwan Jialong, Taiwan Zhenxiao, Jamus Haomai, Jamus Bifei Ling da wasu shahararrun injunan sashing na cikin gida.
2, tsarin kayansa da tsarin kayan bel na jigilar kaya na yau da kullun ya bambanta, ɓangaren tsarin bel ɗin yana gauraye da wakili mai jure lalacewa, yana inganta yawan sawa na bel ɗin da riƙon kayan, yana hana zamewa; ana sarrafa layin zane da masana'anta mai ƙarfi mai ƙarfi, saman ƙarfi ya fi karko kuma tashin hankali ya fi ƙarfi.
3, Haɗin bel ɗin yana ɗaukar tsarin vulcanization na drum, kuma yana ɗaukar tsarin sarrafa zafin jiki ta atomatik ta kwamfuta bayan an yi layi da gearing, wanda ke kiyaye zafin jiki na saman haɗin gwiwa gaba ɗaya mai zafi, kuma ƙarfin haɗin yana ƙaruwa da kashi 35% idan aka kwatanta da na na'urar vulcanization ta yau da kullun, kuma haɗin gwiwar ya fi faɗi da kyau, tare da tsari mai daidaito, kauri iri ɗaya da shayewar girgiza, wanda ke tabbatar da babban daidaito da santsi na kayan akan dandamalin aiki na sander.
An fassara ta da www.DeepL.com/Translator (sigar kyauta)
| Launi | Baƙi |
| Jimlar kauri | 9.0 mm |
| Ply | 3 |
| Nauyi | 8.5 KG/M2 |
| Ƙarar Tashin hankali 1% | 15 N/mm |
| Taurin saman shafi | 55 ShoreA |
| Diamita na ƙananan kura | 120 mm |
| Matsakaicin faɗin samarwa | 3000mm |
| Zafin Aiki | -15 ℃- +80℃ |
| Salon Sufuri | Slat, Mai Naɗi |
| Daidaito a Layi | Ee |












