Belin Annilte mai inci 4 mai PP mai ɗaure da ƙwai mai polypropylene don Cages na Gonar Kaza
Belin mai ɗaukar ƙwai, wanda kuma aka sani daBelin jigilar polypropylenekumabel ɗin tarin ƙwai, bel ne na musamman mai inganci na jigilar kaya.bel ɗin ɗaukar ƙwaizai iya rage yawan karyewar ƙwai a sufuri kuma yana taka rawa wajen tsaftace ƙwai yayin jigilar su.
| Kayan Aiki | Polyester da Polypropylene |
| Tsarin | Saka |
| Launi | Fari mai layukan tsakiya da gefe |
| Bayani dalla-dalla | Faɗi: kimanin 95 zuwa 120 mm ko kuma za a iya daidaita shi. Kauri: Kimanin .1.3mm zuwa 1.5mm kimanin. |
| Ƙarfi | Ƙarfi Mai Kyau |
| shiryawa | Akwati ɗaya na birgima 4 da birgima ɗaya kimanin mita 100, (Akwati 1 yana ɗauke da = mita 400 kusan) an rufe akwatin kwali mai nauyin kariya daga ruwa mai hana ruwa. |
| Amfani | Amfani a Gonakin Kaji don tattara ƙwai / bel ɗin jigilar ƙwai a layin haɗawa. |
Me Yasa Za Mu Zabi Belin Tarin Kwai?
Siffofi:
1. Zaren polypropylene yana da tasirin maganin kashe ƙwayoyin cuta da fungi, haka kuma yana da ƙarfi wajen jure wa acid da alkali, wanda hakan ba ya taimakawa wajen haifar da Salmonella.
2. Yana da ƙarfi sosai da kuma ƙarancin tsayi.
3. Ba ya shan ruwa, danshi ba ya iyakance shi, yana da juriya mai kyau ga zafi da sanyi, kuma yana da ƙarfin daidaitawa da yanayi.
4. Dole ne a wanke shi da ruwan sanyi (an hana a wanke shi da sinadarai masu guba da ruwan dumi)
5. Zaren polypropylene yana buƙatar a yi masa magani da hasken ultraviolet da kuma hana tsatsa a cikin tsarin samarwa, ta yadda bel ɗin tattara ƙwai ba zai yi sauƙin sha ƙura ba.
Aikace-aikace:
Belin tarin ƙwai ya dace da hanyoyi daban-daban na haɗawa, sauƙin gyarawa da maye gurbinsa
Bel ɗin tattara ƙwai da aka huda ya dace da shigarwa da amfani da kowace irin kayan aikin keji na atomatik da injinan ɗebo ƙwai.
Ƙungiyar Bincike da Ci gaba
Annilte tana da ƙungiyar bincike da haɓaka fasaha wadda ta ƙunshi masu fasaha 35. Tare da ƙarfin bincike da haɓaka fasaha, mun samar da ayyukan keɓance belin jigilar kaya ga sassan masana'antu 1780, kuma mun sami karɓuwa da amincewa daga abokan ciniki sama da 20,000. Tare da ƙwarewar bincike da haɓakawa da kerawa, za mu iya biyan buƙatun keɓancewa na yanayi daban-daban a cikin masana'antu daban-daban.
Ƙarfin Samarwa
Annilte tana da layukan samarwa guda 16 da aka shigo da su daga Jamus a cikin tsarin aikinta na haɗin gwiwa, da kuma ƙarin layukan samar da kayayyaki na gaggawa guda 2. Kamfanin yana tabbatar da cewa kayan da aka adana na dukkan nau'ikan kayan masarufi ba su gaza murabba'in mita 400,000 ba, kuma da zarar abokin ciniki ya gabatar da umarnin gaggawa, za mu aika da samfurin cikin awanni 24 don biyan buƙatun abokin ciniki yadda ya kamata.
Anniltewani abu nebel ɗin jigilar kayaƙera kayayyaki masu shekaru 15 na gwaninta a China da kuma takardar shaidar ingancin ISO ta kamfani. Mu kuma masana'antar kayayyakin zinare ce ta duniya da SGS ta amince da ita.
Muna bayar da nau'ikan mafita iri-iri na bel ɗin da za a iya gyarawa a ƙarƙashin alamarmu, "ANNILTE."
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani game da bel ɗin jigilar kaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
WhatsApp: +86 185 6019 6101 Tel/WeChula: +86 185 6010 2292
E-wasiku: 391886440@qq.com Yanar Gizo: https://www.annilte.net/








