bannr

Shekaru 8 Mai Fitowa Babban Mai Juyar da Roba Mai ɗaukar Roba Belting Kyakkyawan ingancin Abinci Matsayin Modular Belt Conveyor Farin PP Kaji Taki Belt

PP taki tsaftacewa bel yana da musamman yi,ingantacciyar ƙarfin ƙarfi, juriya mai tasiri, juriya na lalata, juriya mara ƙarancin zafin jiki zuwa rage digiri 50, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin juzu'i, daidaitawa zuwa yanayin aiki daban-daban, kuma yana dasassauci na musamman. Tsawon rayuwa da ingancin wannan bel ɗin tsaftacewa na fecal ya shahara sosai a gida da waje

 

Suna
PP taki conveyor bel
Launi
Fari ko kamar yadda ake bukata
Kayan abu
PP
Tsawon
A cewar abokin ciniki
Nisa
1000-2500 mm
Kauri
1.0mm ~ 2.5mm
Amfani
Daidaita don kayan cages na kaji
Siffar
Za a iya aiki a -50 digiri, da dai sauransu

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muna alfahari da babban gamsuwar abokin ciniki da kuma yarda da yawa saboda ci gabanmu na babban inganci duka akan samfuri da sabis don 8 Years Exporter High Abrasive Resistant Rubber Conveyor Belting Good Quality Food Grade Modular Belt Conveyor White PP Kaji taki Belt, Duk farashin jeri dogara da yawa na ku saya; da yawa ka saya, mafi nisa mafi tattali kudi ne. Hakanan muna ba da taimako na OEM mai ban mamaki ga shahararrun samfuran yawa.
Muna alfahari da babban gamsuwar abokin ciniki da kuma yarda da yawa saboda ci gaba da neman babban inganci duka akan samfur da sabis donChina High Abrasive Resistant Roba Conveyor Belting da kuma sanya Resistant Rubber Belt, Saboda sadaukarwarmu, samfuranmu suna sanannun sanannun a duk faɗin duniya kuma ƙarar fitarwarmu tana ci gaba da girma a kowace shekara. Za mu ci gaba da ƙoƙari don ƙwarewa ta hanyar samar da samfurori masu inganci waɗanda za su wuce tsammanin abokan cinikinmu.
pp_conveyor_belt

PP najasar bel kuma ana kiransa bel mai ɗaukar najasa, ana amfani dashi don kaza, duck, zomo, quail, tattabarai da sauran watsawar najasa, PP najasar bel ɗin ana amfani dashi galibi a cikin jigilar najasar kaji, wani ɓangare ne na injin tsaftacewa na feces, injin tsabtace atomatik na atomatik na atomatik.

Ana amfani da bel na cirewa musamman don tsaftace najasar kaji, agwagwa, zomaye, tattabarai, quail, da sauran dabbobi da kayan kiwon kaji, juriya mai ƙarfi, juriya mai ƙarancin zafi zuwa digiri 40 ƙasa da sifili. Ƙarfi mai ƙarfi, juriyar lalata, da ƙarancin juzu'i. Wannan bel ɗin yana iya dacewa da kowane nau'in yanayin aiki kuma yana da ruhinsa. Rayuwar bel ɗin cire najasa yana da tsayi mai tsayi, kuma ingancinsa, a yawancin wuraren kiwon kaji ana amfani da shi! Bukatar kauri: 0.7mm1.0mm1.2mm. Hakanan za'a iya daidaita wannan bisa ga buƙatun abokin ciniki

pp tsaftacewa bel yawanci haske madara fari, yana da musamman aiki, inganta tensile ƙarfi, tasiri juriya, low-zazzabi juriya, karfi tauri, lalata juriya, da low gogayya coefficient, irin wannan tsaftacewa bel iya daidaita zuwa iri-iri na aiki yanayi.

pp_taki_05

Suna

100% Sabon PP Conveyor Cire Kaza Layer Taki Belt Don kejin Kaji

Launi Fari
Kayan abu PP ko HDPE
Tsawon A cewar abokin ciniki
Nisa 1000-2500 mm
Kauri 1.0mm ~ 2.5mm
Amfani kejin kaji da batirin kiwo
Nau'in Tiers Chicken Cage
Siffar yana iya ɗaukar yanayin sanyi (kasa da -58 ℉)
Wani suna

PP kayan tsaftacewa bel, Belin don kiwon dabbobi, atomatik scraping na kaza taki,

Cage taki conveyor bel, pp taki bel, kiwon kaji taki, farar taki taki takardar, polypropylene taki bel,

Taki mai ɗaukar taki, bel ɗin kaji pp taki, Taki Conveyor Belt, PP Farar Conveyor Sheet,

Taki PP Taki Belt, kaji taki bel, pp kaji taki belts, pp bel manual,

Kaji bel na hannu, bel ɗin jigilar kaya don gonakin kaji, bel ɗin kaji na taki, filastik,

sabon kaji kaji taki bel roba, taki bel kaji, atomatik conveyor bel domin taki tsaftacewa,

bel na taki na siyarwa na siyarwa, PP Taki Conveyor Belt, bel ɗin taki na polypropylene, bel ɗin kejin kaji,

bel taki na kaji, bel taki na kawar da bel, farashin kaji taki mai ɗaukar bel, PP taki tsabtace bel,

roba kaji taki conveyor bel, PP taki kau, polypropylene conveyor bel, PP Taki Cire Belts,

kaji keji taki belt,

Ƙarfin Ƙarfafawa

800000Square Mita/Mita murabba'i a kowace rana

Cikakkun bayanai

PP cire taki kaji don bel mai ɗaukar baturi
ta zane mai hana ruwa + ba saƙa masana'anta+ plywood Tray

Port

Qingdao Port

PP feces cire bel fasali
1. Bayar da wani karkacewa - tsarin extrusion drum + fasahar siffa mai girma;
2. Ma'auni na kauri ba ya raguwa - albarkatun kasa na polypropylene ba ya ƙunshi ƙazanta, kuma tsarin amfani ba shi da sauƙi don shimfiɗa nakasar;
3. An rage yawan shigarwar da hannu.
4. Najasa ya fi ƙasa, kuma ƙwayar ammonia a cikin gidan kaza yana da ƙasa.
5. Amfani da ababen hawa wajen fitar da taki kaji, gonar kaji ta fi kare muhalli

 

pp_taki_10 pp_taki_13

Hanyar daidaitawar bel na cire najasa

Ana iya daidaita shi ta hanyar ƙarfafa kusoshi a kan mai tayar da hankali. Lokacin da bel ɗin ya koma baya ɗaya bisa uku na hanya, yakamata a sassauta ƙullun da kyau don rage yawan bel ɗin. Lokacin da bel ɗin tsaftacewa ya yi kusa da gefen abin nadi mai wucewa, zaku iya sakin sarkar ƙarar, matsar da bel ɗin tsaftacewa zuwa tsakiyar abin nadi da hannu, sannan shigar da sarkar ƙarar a kan sprocket, sannan ƙara kusoshi a kan sandar ƙarar ta amfani da bututun bututu don ƙara shinge mai gefe shida har sai ya daina motsi.

Ƙarfafawa: bel ɗin jigilar taki na PP yana da matukar juriya ga lalacewa da tsagewa, yana sa su dace don amfani a cikin matsanancin yanayin aikin gona.

Juriya na sinadarai: Waɗannan bel ɗin suna da juriya ga nau'ikan sinadarai, gami da acid da alkalis, waɗanda ake iya samu a cikin taki.

Juriya ta UV: An ƙera bel ɗin taki na PP don jure wa hasken rana, wanda zai iya haifar da sauran nau'ikan bel ɗin su lalace cikin lokaci.

Nauyi mara nauyi: Waɗannan bel ɗin suna da nauyi kuma suna da sauƙin ɗauka, suna sa shigarwa da kulawa su zama iska.

Sassauƙi: bel ɗin jigilar taki na PP masu sassauƙa ne kuma ana iya yin su cikin sauƙi don dacewa da aikace-aikace iri-iri.

Gabaɗaya, bel ɗin isar taki na PP shine abin dogaro kuma mai tasiri mai tsada don jigilar taki a cikin saitunan aikin gona.


  • Na baya:
  • Na gaba: